Wito wa Kuwasilisha Makala: Kongamano la Mwaka la TLA 2027

Wito wa kuwasilisha makala

TLA, kwa kushirikiana na TLSB, inakaribisha ikisiri kuhusu kaulimbiu “Kuzitafakari Upya Maktaba kwa Jamii Jumuishi za Maarifa: Ubunifu, Upatikanaji, Urithi na Maendeleo Endelevu”.

Chama cha Maktaba na Taarifa Tanzania (TLA), kwa kushirikiana na Bodi ya Huduma za Maktaba Tanzania (TLSB), kinawaalika wanataaluma, watafiti, wataalamu wa taarifa na watendaji kuwasilisha muhtasari halisi kwa ajili ya Kongamano la Mwaka la TLA 2027.

Kaulimbiu ya kongamano

Kuzitafakari Upya Maktaba kwa Jamii Jumuishi za Maarifa: Ubunifu, Upatikanaji, Urithi na Maendeleo Endelevu

Kaulimbiu ndogo

Muhtasari unaweza kuwasilishwa chini ya mojawapo ya maeneo yafuatayo:

  1. Teknolojia Ibukizi na Ubunifu katika Maktaba
  2. Mageuzi ya Kidijitali na Maktaba Janja
  3. Ujuzi wa Taarifa na Usimamizi wa Maarifa
  4. Sayansi Huria na Mawasiliano ya Kitaaluma
  5. Ujumuishaji na Upatikanaji wa Taarifa
  6. Uhifadhi wa Urithi wa Utamaduni
  7. Ushirikishaji wa Jamii na Kujifunza Maisha Yote
  8. Maktaba za Kijani na Maendeleo Endelevu
  9. Uongozi wa Maktaba, Utetezi na Uendelezaji wa Watumishi
  10. Utendaji wa Maktaba Unaozingatia Ushahidi

Miongozo ya uwasilishaji

  • Lugha: muhtasari wote lazima uandikwe kwa Kiingereza.
  • Urefu: muhtasari usizidi maneno 250.
  • Taarifa za mwandishi: taja kichwa cha makala, jina/majina ya mwandishi/waandishi, taasisi anayotoka na anwani za mawasiliano.
  • Muundo: muhtasari lazima ujumuishe usuli, malengo, mbinu, matokeo, hitimisho na athari.
  • Mpangilio na uwasilishaji: andaa muhtasari katika muundo wa MS Word na uuwasilishe kielektroniki kwa ccwt.tla@gmail.com.

Mawasilisho yote yatapitia mchakato wa Uhakiki wa Rika usiowatambulisha pande zote mbili, na waandishi watajulishwa kuhusu kukubaliwa kwa wakati muafaka. Makala zote zitakazokubaliwa na kuwasilishwa zitachapishwa katika Kumbukumbu Rasmi za Kongamano la TLA.

Tarehe muhimu

HatuaTarehe
Mwisho wa kuwasilisha ikisiri25 Septemba 2026
Taarifa ya kukubaliwa kwa ikisiri15 Oktoba 2026
Mwisho wa kuwasilisha makala kamili30 Novemba 2026
Taarifa ya kukubaliwa kwa makala kamili30 Desemba 2026

Mawasiliano na maulizo

Bango la wito wa makala

Bango la wito wa makala la Mkutano wa Mwaka wa TLA 2027, linaloonyesha kaulimbiu, mada ndogo kumi, miongozo ya uwasilishaji, tarehe muhimu, nembo ya TLSB na mawasiliano
Bofya bango ili kulifungua kwa ukubwa kamili, au lipakue ili kulishiriki.

Endelea kuwasiliana na TLA

Habari, fursa za kitaaluma na matukio yajayo kwa barua pepe.